Forex - Vàng Tài Khoản Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Phân tích thị trường mỗi ngày cùng InstaForex
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyMon Jul 10, 2017 3:21 pm by InstaForex Chow

» Nhà môi giới InstaForex - instaforex.com
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyMon Jul 03, 2017 11:04 am by InstaForex Chow

»  Nhà môi giới InstaForex - instaforex.com
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyMon Feb 09, 2015 4:51 pm by InstaForex Chow

» Cung cấp Facebook coupon $50 giá 160K
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyMon Jun 16, 2014 3:19 pm by Admin

» Thẻ Visa ảo Safecard TRUSTcard mới - Giao dịch online an toàn
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyWed Apr 23, 2014 5:15 pm by AI NHI

» Thẻ Visa Prepaid mới: VISA FIFA World Cup 2014
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyWed Apr 23, 2014 3:05 pm by Admin

» Dịch vụ in thẻ nhựa mới
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptyTue Apr 22, 2014 7:05 pm by Admin

» How to build a mailing list?
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptySun Apr 13, 2014 10:07 am by Admin

» PayPal (ví điện tử phổ biến và đc chấp nhận rộng rãi nhất thế giới hiện nay): Hướng dẫn đăng ký PayPal, giới thiệu về PayPal.
Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? EmptySat Mar 22, 2014 8:41 am by Admin

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

My Friends
Is FAP Turbo Software a scam? Find out how it works at and read a FREE report about this Forex Robot!

Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào?

Go down

Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào? Empty Đầu tư vào quỹ hưu trí IRA như thế nào?

Bài gửi by Admin Tue Dec 10, 2013 9:48 am

Có một vài bước đơn giản mà bạn có thể làm để thiết lập cho mình một quỹ hưu trí tốt đẹp. Đó là một điều khủng khiếp để làm việc toàn bộ cuộc sống của bạn và sau đó được để lại cho lợi ích an sinh xã hội tiêu chuẩn khi bạn già đi. Tiếp tục đọc cho một số trong những bước sau:

Bắt đầu sớm
Khi chúng ta còn trẻ, chúng tôi không nghĩ về những thứ như nghỉ hưu. Nhưng khi chúng ta lớn tuổi hơn chúng tôi mong muốn rằng chúng tôi sẽ có. Tôi nhớ rằng khi tôi còn ở trường trung học tôi đã bị cuốn hút với lớp Kinh tế của tôi và tôi thề rằng tôi sẽ tìm hiểu làm thế nào để đầu tư. Nó không được cho thêm 10 năm nữa trước khi tôi bắt đầu học bất cứ điều gì về nó. Wow, tôi nên bắt đầu ngay cả trước khi tôi tốt nghiệp tôi sẽ có một tài khoản lớn hơn nhiều bây giờ. Đừng đánh giá thấp sức mạnh của lãi kép theo thời gian. Albert Einstein nói rằng nó thực sự là một trong những kỳ quan vĩ đại nhất của thế giới.

IRA là những người bạn tốt nhất của bạn trên thế giới!
Của IRA tiêu chuẩn và Roth IRA của một số trong những món quà lớn nhất mà chính phủ Mỹ đã trao cho công dân / dân của họ. Họ là quỹ hưu trí ưa thích với mỗi người có phần của mình trong lợi ích. Yêu thích của tôi, là Roth IRA và khi bạn tìm hiểu làm thế nào để đầu tư tiền riêng của bạn thì bạn sẽ thấy lý do tại sao. Với một Roth IRA bạn được phép thêm $ 5,000 cho mỗi năm vào tài khoản. Số tiền mà bạn đưa vào là đối tượng chịu thuế nhưng bất cứ quan tâm mà bạn tích luỹ trong tài khoản là miễn thuế. Vì vậy, nếu bạn tìm hiểu làm thế nào để thương mại Forex sau đó bạn có thể phát triển tài khoản để hàng triệu đô la và tất cả điều đó là không bị đánh thuế. Nó cũng có giá trị học tập về.

Được hưởng kinh phí phù hợp bởi chủ nhân của bạn
Đồng bằng và đơn giản, không bỏ qua tiền miễn phí! Nhiều nhà tuyển dụng sẽ phù hợp với tất cả hoặc một tỷ lệ, các khoản đóng góp hưu trí của bạn - tận dụng điều đó!

Xem bạn đang mạo hiểm bao nhiêu
Khi bạn còn trẻ, rủi ro. Mất cơ hội và cho phép bản thân cơ hội để thành công hay thất bại. Không chơi nó quá an toàn khi bạn còn trẻ. Khi bạn lớn lên không có nguy cơ quá nhiều. Bạn không thể đủ khả năng để mất quá nhiều tiền khi bạn già đi. Sức mạnh của đầu tư là tiền bạc ngày càng tăng theo thời gian vì vậy nếu bạn có nguy cơ quá nhiều, và mất quá nhiều, sau đó bạn sẽ không có đủ thời gian để làm cho nó trở lại khi bạn già đi.

Làm thay đổi
Không có gì mãi mãi vẫn như nhau vì vậy hãy sẵn sàng thay đổi như thay đổi cuộc sống và những thay đổi của thị trường. Ở lại điều chỉnh với những gì đang xảy ra và biết khi nào và làm thế nào để điều chỉnh như nó trở nên cần thiết. Tham gia một khóa học như thế nào đối với thương mại và ở lại trong tình bạn với những người thông minh và biết làm thế nào để giúp bạn. Cùng nhau, bạn sẽ có thể thực hiện hơn nếu bạn chỉ có một mình và bạn sẽ ở lại ngang nhau của tất cả những gì đang xảy ra trên thế giới.

Vui chơi!

Admin
Admin

http://forex.pops.tv